

بِسْمِ اللَّهِ الرَّحْمَنِ الرَّحِيمِ

المجلس الأعلى للشئون الإسلامية بـتنزانيا

THE NATIONAL MUSLIM  
COUNCIL OF TANZANIA



BARAZA KUU LA  
WAISLAM TANZANIA

Our Ref: MK/HB/VOL.6/013/52

Date: 02/08/2019

### **TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI**

Assalaam Alaykum,

### **SIKUKUU YA IDD EL-ADH'HAA 2019**

Mheshimiwa Mufti na Sheikh Mkuu wa Tanzania, Sheikh Abubakar Zubeir Bin Ally Mbwana anapenda kuchukua fursa hii kuutangazia umma kuwa Sikukuu ya Idd El-Adh'haa itakuwa siku ya Jumatatu tarehe 12/08/2019.

Maadhimisho ya Sikukuu ya Eid El-Adh-haa kitaifa yatafanyika Jijini Dar es Salaam ambapo Swala ya Eid Kitaifa itaswaliwa katika Viwanja vya Masjid Kibadeni eneo la Chanika Zogowali Wilaya ya Ilala Dar es Salaam na Baraza la Eid litafanyika hapo hapo mara tu baada ya Swala hiyo.

Kwa niaba ya Baraza kuu la Waislamu wa Tanzania Mh. Mufti na Sheikh Mkuu wa Tanzania Sheikh Abubakar Zubeir bin Ally Mbwana anawatakia waislamu na wananchi wote sikukuu njema na anawaomba kusherehekea kwa Salama na Amani

Wabillaahi Tawfiq,

**Nuhu Jabir Mruma**  
**KATIBU MKUU.**

